Home गुजरात समाचार ક્રિકેટ સમાચાર જસપ્રિત બુમરાહ લગ્ન કરવા જઇ રહ્યો છે અને તેથી ક્રિકેટથી લીધો વિરામ...

જસપ્રિત બુમરાહ લગ્ન કરવા જઇ રહ્યો છે અને તેથી ક્રિકેટથી લીધો વિરામ , જાણો કોણી સાથે કરશે લગ્ન

ઇંગ્લેન્ડ સામેની ટી -20 અને વનડે સિરીઝ માટે જસપ્રિત બુમરાહ ભારતીય ટીમમાં ભાગ નહીં લે. ચોથી ટેસ્ટ મેચ પહેલા તેણે બ્રેક લીધો હતો. હવે તેણે શા માટે વિરામ લીધો તેનું મોટું કારણ બહાર આવ્યું છે.

IND vs ENG : તાજેતરમાં ભારતીય ફાસ્ટ બોલર જસપ્રિત બુમરાહે ઇંગ્લેન્ડ સામેની ચોથી અને છેલ્લી ટેસ્ટમાંથી પોતાનું નામ પાછું ખેંચ્યું. બુમરાહે અંગત કારણોને ટાંકીને પાછા ખેંચવાનો નિર્ણય કર્યો. ટેસ્ટ સિરીઝ બાદ ભારત અને ઇંગ્લેન્ડ વચ્ચે 12 માર્ચથી પાંચ ટી -20 મેચની શ્રેણી રમવાની છે, જેમાં બુમરાહને આરામ આપવામાં આવ્યો છે. આ પછી બંને ટીમો 23 માર્ચથી ત્રણ મેચની વનડે સિરીઝમાં ટકરાશે. આ પછી વન ડે સિરીઝમાંથી બુમરાહને પણ હટાવી શકાય છે.

જસપ્રિત બુમરાહ

બુમરાહ અને બીસીસીઆઈએ તેની પાછળ ફક્ત અંગત કારણો આપ્યા છે, પરંતુ તેનું અસલી કારણ એ છે કે આ ભારતીય ફાસ્ટ બોલર ટૂંક સમયમાં ગાંઠ બાંધવા જઈ રહ્યો છે. બુમરાહ સાથે સંકળાયેલા એક સૂત્રએ જણાવ્યું કે આ ખેલાડી એક અઠવાડિયામાં જ લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે. તેણે ગોવાના એક સ્પોર્ટ્સ એન્કર સાથે લગ્ન કર્યા છે. તેમ છતાં તારીખ ગુપ્ત રાખવામાં આવી છે. સિરીઝ ચાલી રહી છે અને ટીમ બાયો-બબલમાં છે, તેથી ટીમ ઈન્ડિયાના ખેલાડીઓ માટે તેમના લગ્નમાં સામેલ થવું મુશ્કેલ છે. બુમરાહ મૂળ અમદાવાદનો છે, પરંતુ હવે તેનો પરિવાર મુંબઇમાં રહે છે. સુત્રોએ જણાવ્યું હતું કે કોરોનાને કારણે વધુ લોકોને લગ્નમાં આમંત્રિત કરવામાં આવશે નહીં અને તેથી જ ગોવામાં લગ્ન કરવામાં આવી રહ્યા છે.

જસપ્રિત બુમરાહ

ભારતીય ટીમે ઇંગ્લેન્ડ સામે અમદાવાદમાં ડે-નાઈટ ટેસ્ટમાં જીત મેળવી હતી. તે મેચમાં પણ બુમરાહને સ્પિન પીચને કારણે વધારે બોલિંગ કરવાની તક મળી ન હતી. ચેન્નાઇમાં બીજી ટેસ્ટમાં પણ તેને આરામ આપવામાં આવ્યો હતો અને ઇશાંત શર્માની સાથે મોહમ્મદ સિરાજે પેસ બોલિંગનું નેતૃત્વ કર્યું હતું. ત્રીજી ટેસ્ટ બાદ બીસીસીઆઇએ એક નિવેદન બહાર પાડતાં કહ્યું કે બુમરાહ ચોથી ટેસ્ટમાં નહીં રમે. ઇંગ્લેન્ડ સામેની ટી -20 શ્રેણીમાં તેને આરામ આપવામાં આવ્યો છે, જે આકસ્મિક રીતે તેના વતન અમદાવાદમાં રમવાની છે. પુણેમાં પ્રસ્તાવિત વનડે સિરીઝમાં પાછા ફરવું હવે તેમના માટે મુશ્કેલ બની ગયું છે.

બીસીસીઆઈના એક અધિકારીએ કહ્યું કે બુમરાહ લગ્ન માટે વધુ સમય માંગે છે, તેથી તે કરવામાં આવ્યું છે. લગ્ન બાદ બુમરાહની ક્રિકેટ ક્ષેત્રે પરત ફરવાની હવે સીધી આઇપીએલ 2021 માં મેચ થવાની છે, જે ઇંગ્લેન્ડની શ્રેણી સમાપ્ત થયા પછી એપ્રિલમાં શરૂ થવાની છે. બુમરાહે ઇંગ્લેન્ડ સામેની ટેસ્ટ શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાં ચાર વિકેટ લીધી હતી, જેમાં ભારતને હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ઇંગ્લેન્ડ સામેની તાજેતરની ટેસ્ટ સિરીઝ પહેલા બુમરાહે Australiaસ્ટ્રેલિયા સામેની ત્રણ મેચમાં 11 વિકેટ લીધી હતી અને બ્રિસબેનમાં રમાયેલી છેલ્લી ટેસ્ટમાં પેટના સ્નાયુમાં તાણના કારણે તે રમી શક્યો ન હતો.

પથરી દૂર કરવા માટે ઘરેલું ઉપચાર વગર સર્જરી દૂર કારો પથરી.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Happy Indian Navy Day 2021: Wishes Image , Quotes , Message Send Your family

Happy Indian Navy Day 2021 Send these wishes quotes and messages to your family and friends to celebrate.

Christmas Wishes image , Quotes, Message , Gift card , what’s app status send your Relative

Merry Christmas 2021: Images, Greetings, Wishes, Photos, Messages, WhatsApp and Facebook Status send Christmas wishes messages 2021

Top 10 Love 💕 Shayari , True Love Hindi shayari in 2021

Top Love Shayaris of 2021 like Shayari about Love, Pyar, Mohabbat, Ishq, Prem etc. Each Love Couplet can be shared as Love...

IND vs NZ, 1st Test: भारत ने टॉस जीतकर पहले बल्लेबाजी करने का फैसला किया और चार विकेट खोकर 258 रन बनाए।

India vs New Zealand (IND vs NZ) 1st Test: कानपुर टेस्ट का पहला दिन खराब रोशनी के कारण समय से पहले समाप्त कर दिया गया। भारत ने...

Recent Comments

close